முன்னைய மாநகர ஆணையாளர்கள்

முன்னைய மாநகர ஆணையாளர்கள்
பதவிக்காலம்
திரு.கே.பாலசுப்பரமணியம்
01.01.1949 -
திரு.கே.சண்முகம்
-
திரு. ஏ.வி. சின்னையா
01.11.1955 - 30.09.1961
திரு.டி.டி.ஜயசிங்ஹ
01.10.1961 - 30.11.1964
திரு.ஏ.எச்ஏ. சாமி
01.12.1964 -
திரு.ஹட்சன் செல்வராஜா
-
திரு. ஏ.ரி.சுந்தரம்
03.01.1969 - 11.08.1975
திரு.சி.வி.கே.சிவஞானம்
12.08.1975 - 14.05.1989
திரு.வே.பொ.பாலசிங்கம்
15.05.1989 - 24.01.2001
திரு. இ.தணிகாசலம்
25.01.2001 - 04.05.2001
திரு. இ.இராமலிங்கம்
15.05.2001 - 31.07.2004
கலாநிதி. குணராசா
01.08.2004 - 04.09.2005
திரு.சி.வி.கே.சிவஞானம்
05.09.2005 - 05.09.2006
திரு. மு.செ.சரவணபவ
06.09.2006 - 31.05.2012
திரு. செ. பிரணவநாதன்
05.06.2012 - 31.08.2015
திரு. பொ. வாகீசன்
01.09.2015 -

செய்தியும் நிகழ்வும்

முன்பள்ளி சிறார்களின் பிரியாவிடை நிகழ்வு

யாழ்ப்பாணம் மாநகரசபை

மேலும் படிக்க

நடமாடும் சேவை 2ம் நாள் நிகழ்வு

கொழும்புத்துறை

மேலும் படிக்க

யாழ் மாநகர சபையின் நடமாடும் சேவை

யாழ்ப்பாணம் குருநகர்

மேலும் படிக்க